LỄ KÝ KẾT HỢP TÁC GIỮA TẬP ĐOÀN GIÁO DỤC VISANG VÀ TRƯỜNG ĐẠI HỌC NGOẠI NGỮ, ĐẠI HỌC HUẾ
Tin tức - 2022-08-01 08:51:48
Vào ngày 29/7/2022, tại Đại học Ngoại ngữ, Đại học Huế đã tổ chức lễ ký kết đánh dấu sự hợp tác giữa Tập đoàn Giáo dục Visang và Đại học Ngoại ngữ, Đại học Huế; khai trương phòng học thông minh KLaSS.
Tham gia buổi lễ ký kết có đại diện từ Visang là ông Lee Young Geun (TGĐ Visang Việt Nam) đã cùng chia sẻ về định hướng phát triển, tiềm năng hợp tác và những cơ hội khác có thể mở ra giữa Visang và Đại học Ngoại ngữ, Đại học Huế trong tương lai.
-------------------
Master Korean! Master Your Job! - Hệ thống đào tạo tiếng Hàn trực tuyến hàng đầu đến từ Hàn Quốc