Khai trương KLaSS tại Đại Học Thăng Long cùng Master Korean
Tin tức - 2022-05-23 15:03:24
Khai trương KLaSS tại TLU cùng Master Korean
Sáng hôm nay (18/05/2022), Master Korean Vietnam rất hân hạnh ký kết Khai trương Mô hình học tiếng Hàn thông minh KLaSS tại trường Đại học Thăng Long. Trong ngày khai trương Mô hình học tiếng Hàn thông minh KLaSS, Master Korean đã có mặt để trao tặng những phần quà độc quyền xinh xắn như Sổ tay, Áo mưa, Kẹp sách, Voucher học tập tại Master Korean cho hàng trăm sinh viên tại Đại Học Thăng Long.
Master Korean Vietnam rất sẵn sàng đồng hành trong quá trình học tiếng Hàn của các bạn sinh viên Đại học Thăng Long trong thời gian sắp tới.